એડવેન્ચર એલેવેટ ઇવેન્ટ પર લેક માટે જ્યોર્જમાં બક્ષિસ કરવા તૈયાર

ન્યુ યોર્ક રાજ્યના લેક જ્યોર્જ કિનારે દુનિયાભરના 250 થી વધુ એડવેન્ચર ટ્રાવેલ ઉદ્યોગ વ્યાવસાયિકોએ 10 થી 12 જૂન 2019 ના રોજ વેચાયેલી એડવેન્ચર એલેવેટ ઇવેન્ટ માટે બોલાવ્યા હતા. જાગૃત થીમ હેઠળ , મેળાવડો ઉત્તર માટે તાજા દ્રષ્ટિકોણ પ્રાપ્ત કરવા પર કેન્દ્રિત હતો. ઉદ્યોગના પડકારોનો સામનો કરવા માટે નવીનતમ રીતો શોધવા માટે પ્રતિનિધિઓની અંતuપ્રેરણા, સર્જનાત્મકતા અને નવીનતમ વલણો અને ગતિશીલતા પરના સામૂહિક બુદ્ધિને ધ્યાનમાં રાખીને અમેરિકન સાહસ પ્રવાસ બજાર.

પરંતુ ઉદ્યોગોને તેમના કમ્ફર્ટ ઝોનની બહાર આવવા અને તાજી હવાનો શ્વાસ લેવા માટે એકસાથે સાહસિક મુસાફરીના વ્યવસાયિકોના જૂથને કેવી રીતે મેળવો છો – ખાસ કરીને જ્યારે તેઓ અન્ય લોકોને તેમના આરામના ક્ષેત્રથી આગળ વધવામાં મદદ કરે છે અને વસ્તુઓ જુએ છે. નવો દ્રષ્ટિકોણ? તે તળાવ જ્યોર્જ વિસ્તારની સુંદરતાની શોધ કરે છે, પ્રામાણિકતા અને ઉદારતાવાળા સમુદાયમાં રહેવાની ઇચ્છા, વૃદ્ધિ માટે આવશ્યક સાધન તરીકે નિષ્ફળતાની ઉજવણી કરે છે, અને સ્વયંભૂતાને સ્વીકારે છે તે સંપૂર્ણ વાતાવરણ બનાવે છે.

ઇવેન્ટની શરૂઆત ડે Adventureફ એડવેન્ચરથી થઈ હતી, જ્યાં .2૨.૨ આસપાસના જળમાર્ગો, ટેકરીઓ અને જંગલોમાં સ્થાનિક સંચાલકોની આગેવાની હેઠળ ડે-ટાઇમ ગ્રુપ એડવેન્ચર દરમિયાન પ્રતિનિધિઓએ હાઇકિંગ, બાઇકિંગ, રેલ બાઇકિંગ, પેડલિંગ, ઝિપ લાઈનિંગ, ઘોડેસવારી અને વન સ્નાનમાં ભાગ લીધો હતો. માઇલ લાંબા તળાવ જ્યોર્જ. પરિપ્રેક્ષ્યમાં આ પહેલી પાળી હતી: 6 મિલિયન એકર એડિરોંડક પાર્કની અંદરના વિશાળ દૂરસ્થ વિસ્તારોની શોધ. તેઓ આઇસક્રીમની દુકાનો, ખાણી-પીણી અને historicalતિહાસિક સંગ્રહાલયોથી લપાયેલા લેક જ્યોર્જ ગામના લેકસાઇડ વોકવેઝના પોસ્ટકાર્ડ-લાયક વશીકરણની બહાર ગયા, જેના માટે અમેરિકન વેકેશનનું “જન્મસ્થળ” જાણીતું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes:

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>