અલાસ્કામાં ડિઝની ક્રુજે પહલી વખત ક્રૂઝીંગ લાઇન સાથે માર્ગદર્શન આપ્યું

જો તમે ઘણા મુસાફરોની જેમ છો, તો તમે લાંબા સમયથી અલાસ્કામાં ક્રુઝ લેવાનું કલ્પના કરી હતી અને સારા કારણોસર. અલાસ્કા સમુદ્રની સફર એક ઈર્ષાભાવપૂર્ણ લગભગ આર્કટિક પ્રવાસ, દરેક બંદર પર સાહસ માટેની તકો અને સતત બર્ફીલા દ્રશ્યોની સપ્લાય પૂરી પાડે છે, જેની પસંદ કદાચ અથવા તો ૨૦ વર્ષમાં અસ્તિત્વમાં નથી. તમે આ બધું દરિયામાં લાઇનરની આરામ દ્વારા મેળવો છો જે રેસ્ટોરાં, થિયેટરો, હોટેલ જેવા ગેસ્ટ ઓરડાઓ અને ઘણું વધારે છે.

હું પણ અલાસ્કામાં ફરવા માટે તલપ હતો, તેથી જ્યારે ડિઝની વંડર પર સવાર થવાની તક મળી ત્યારે મેં મારા પતિ અને પુત્રીને મારા મુસાફરી જીવનસાથી તરીકે દાખલ કર્યા. અમે એક યાત્રા પર જવા માટે વાનકુવર ગયા, જે આપણને આનંદકારક અનુભવો, અનફર્ગેટેબલ પ્રકૃતિ એન્કાઉન્ટર, ડિઝનીની મનોરંજક સહાયક સહાય અને અંતમાં જીવનકાળની યાદો પૂરી પાડશે.

જો તમને ખાતરી નથી કે ડિઝની અલાસ્કા ક્રુઝ તમારા માટે યોગ્ય છે કે નહીં, તો સાથી ફર્સ્ટ ટાઈમર તરીકેના મારા અનુભવો અને નિરીક્ષણોના આધારે તમે શું અપેક્ષા કરી શકો છો તેનો સારો વિચાર અહીં છે.

ડિઝની ક્રુઝ લાઇન (ડીસીએલ) એવી કંપનીઓમાંથી છે કે જેમાં તમે છેલ્લી સીમાની મુસાફરી માટે વિચાર કરી રહ્યા હોવ તો ધ્યાનમાં રાખવા માટેના કેટલાક પરિબળો છે.
તેમાંના મુખ્ય: જો તમારા જૂથના કોઈપણ મુસાફરો ડિઝની ચાહક છે, તો ડિઝની ક્રુઝ તે ઉત્સાહમાં ખૂબ ભાગ લેશે. આનો ઉલ્લેખ કરવો બહુ સ્પષ્ટ હોઇ શકે, પરંતુ ડિઝની ક્રુઝ પરની લગભગ દરેક વસ્તુ ડિઝની-થીમ આધારિત છે, જે નીચે મિકીના માથાના આકારમાં, બાળકોની પ્લેટો પર સ્ક્વિર્ટેડ છે. પાત્રો અને તેમની કથાઓ વહાણમાં વ્યાપ્યું હતું, તેમ જ કેટલાક કાંઠે ફરવા ગયા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes:

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>