ઓગસ્ટમાં બ્રિટને સોમવાર થી સૌથી વધુ રજા રાખી અત્યાર સુધીનો સૌથી વધુ કર્યો રેકોર્ડ

દેશભરમાં સન્ની વાતાવરણ ચાલુ હોવાથી ઓગસ્ટના અંતમાં બેન્કની રેકોર્ડમાં અનુભવી છે.

હિથ્રો સોમવારે 33.2C (91.6F) ની તાપમાન, દિવસ માટે 28.2C પાછલા ઊંચા છે, પર સેટ હરાવીને Holbeach 2017 માં, લિંકનશાયર.

એક ઓગસ્ટ બેંક રજા એકંદર વિક્રમ 33.3C પણ, રવિવાર પર હિથ્રો ખાતે રચના કરવામાં આવી હતી, જ્યારે હજારો લોકો સેંકડો માણવામાં શું હોઈ આગાહી કરવામાં આવી છે સૌથી ગરમ નોટિંગ હિલ કાર્નિવલ પશ્ચિમમાં લન્ડન માં રેકોર્ડ પર.

પરંતુ મેટ Officeફિસે ચેતવણી આપી છે કે આ સપ્તાહના અંતે દેશના ભાગોમાં વાવાઝોડું પડી શકે છે.

વરિષ્ઠ હવામાન શાસ્ત્રી, ગ્રેગ ડ્યુહર્સ્ટે કહ્યું: “તાપમાનમાં વધુ વધારો થશે, જે આપણી પાસે [રવિવારે] નજીક હતું. પરંતુ અમે મંગળવારથી દેશભરમાં કેટલાક ગાજવીજ અને વરસાદની સંભાવના સાથે સપ્તાહ દરમિયાન પસાર થતાં ફેરફારો જોશું. ઇંગ્લેંડનો દક્ષિણ-પૂર્વ એક વધારાનો દિવસ માટે સૂર્યને પકડી રાખશે અને આપણે નીચા 30 ના દાયકામાં તાપમાન જોઈ શકીશું. ”

બાલા માં સ્નોડોનીયા નેશનલ પાર્ક, સોમવારે વેલ્સમાં ગરમ સ્થળ હતું, 25.5C ટોચ તાપમાન જ્યારે Fyvie કેસલ ઇન ધ એબરડીનશાયર , સ્કોટલેન્ડ, 25.0C ના ઊંચુ જોયું. ઉત્તરી આયર્લ Inન્ડમાં, હેલેનની ખાડીમાં થર્મોમીટરો 21.9 સે.

આ સપ્તાહના પહેલાં અગાઉના ઓગસ્ટના અંતમાં બેંક રજા ઊંચુ, 27.3C 2001 માં હિથ્રો ખાતે 31.5C હતા Velindre , દક્ષિણ વોલ્સ, અને ઓછામાં 27C Knockaraven , ઉત્તરીય આયર્લેન્ડ, બંને 2003 માં, અને 26.7C માં Aviemore , સ્કોટલેન્ડ, 1984 ધ ઓગસ્ટમાં છેલ્લો સોમવાર એ સ્કોટલેન્ડમાં બેંકની રજા નથી.

Temperaturesંચા તાપમાન ફ્રાન્સથી યુકે ઉપર ખેંચાયેલી ગરમ હવાનું પરિણામ છે અને અત્યાર સુધી ભીના અને ઠંડા ઓગસ્ટ પછી આવે છે .

વેટ્સે કૂતરાના માલિકોને ચેતવણી આપી છે કે તેઓ તેમના પાલતુ પ્રાણીઓને વધારે પડતો ઉપયોગ ન કરે , એમ કહેતા કે ફ્રેન્ચ બુલડોગ્સ અને પગ જેવા ફ્લેટ-ફેસડ બ્રીડ્સ ખાસ કરીને ઓવરહિટીંગ માટે સંવેદનશીલ હોય છે.

તમે અહીં હોવાથી…
… અમને પૂછવા માટે એક નાનકડો પક્ષ છે. પહેલા કરતા ગાર્ડિયનની સ્વતંત્ર, તપાસની પત્રકારત્વ વધુ લોકો વાંચી અને ટેકો આપી રહ્યા છે. અને ઘણા સમાચાર સંગઠનોથી વિપરીત , અમે એક અભિગમ પસંદ કર્યો છે જે આપણી જર્નાલિઝમને બધા માટે ibleક્સેસિબલ રાખવા માટે પરવાનગી આપે છે, ભલે તેઓ ક્યાં રહે છે અથવા તેઓ શું પોસાય તેમ છે. પરંતુ અમારે જેમ ચાલુ છે તેમ કાર્ય કરવા માટે અમને તમારા ચાલુ સપોર્ટની જરૂર છે.

ગાર્ડિયન આપણા સમયના સૌથી નિર્ણાયક મુદ્દાઓ સાથે સંકળાયેલા છે – વધતી જતી આબોહવાની વિનાશથી લઈને આપણા જીવન પર મોટી તકનીકીના પ્રભાવ સુધી વ્યાપક અસમાનતા. એવા સમયે જ્યારે વાસ્તવિક માહિતી આવશ્યક હોય છે, ત્યારે આપણે માનીએ છીએ કે આપણામાંના દરેક, વિશ્વભરમાં, તેના હૃદયમાં અખંડિતતા સાથે સચોટ અહેવાલ મેળવવા માટે પાત્ર છે.

આપણી સંપાદકીય સ્વતંત્રતાનો અર્થ છે કે આપણે અમારો પોતાનો એજન્ડા સેટ કરીએ છીએ અને આપણા પોતાના મંતવ્યોનો અવાજ કરીએ છીએ. વાલી પત્રકારત્વ વ્યાવસાયિક અને રાજકીય પક્ષપાતથી મુક્ત છે અને અબજોપતિ માલિકો અથવા શેરહોલ્ડરો દ્વારા પ્રભાવિત નથી. આનો અર્થ એ છે કે આપણે ઓછા સાંભળનારાઓને અવાજ આપી શકીએ છીએ, અન્વેષણ કરીશું કે અન્ય લોકો કયાં તરફ વળે છે, અને સત્તામાં રહેલા લોકોને સખત પડકાર આપે છે.

ગુણવત્તાયુક્ત પત્રકારત્વ પહોંચાડવા, અમારું નિખાલસતા જાળવવા અને આપણી અમૂલ્ય સ્વતંત્રતા બચાવવા માટે અમારે તમારા સમર્થનની જરૂર છે. નાના કે નાના દરેક વાચકોનું યોગદાન એટલું મૂલ્યવાન છે .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes:

<a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>